หน้าแรก เว็บบอร์ด

สั่งพิมพ์

อวยพร เว็บโซดาซ่า www.sodazaa.com ครบรอบ 3 ปี

*-*

อายุยืนหมื่นๆปีนะท่านจอมยุทธ

ชอบค่ะ

ขอให้เว็บนี้อยู่ไปนานๆน่ะค่ะมีคนเข้าเยอะๆค่ะ

ให้เว็บติดอันดับ1ใน10หล่ะกานน่ะค่ะ

ยินดีด้วยนะ  ขอให้ sodazaa  อยู่กับเราไปนานๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอให้ sodazaa อยู่กะพวกเราไปนานๆๆๆ..

ตลอดไป

.....*-*

ขอไห้โซดาซ่าอยู่คู่กับเราไปนานๆน่ะค่ะ
ชอบเว็บนี้มากเอาไห้ครบ100ปีเลยน่ะค่ะ

happy birth day

ขอให้มีความสุขมากๆนะค่ะ

ฟ้าประทาน

ขอให้โซดาซ่าอยู่คู่กับคนไทยไปนานๆนะครับ
สุขสันวันเกิดครับผม

ลูกชายคนเล็ก

สุข สรรค์ สาระ สร้างสิ่ง สามัคคี แสนสวย สู่สังคม ต่อไป นะครับท่าน  
โอกาสพิเศษ อย่างนี้ ปีครั้ง แต่ความซ่า จงอย่าได้เว้นวัน  เพราะเราพันธ์ซ่า ครับ

น้องอะตอม

อยู่กันอย่างนี้ นานนาน นะเทอ จากกันวันไหนฟ้าคงจะผิดหวัง ในฐานะน้องใหม่ อะตอมขอให้โซดาซ่า อยู่คู่กับโลกไซเบอร์ไปนานๆ พัฒนาต่อไปไม่หยุดยั้งคะ

ขอให้อยู่กะพวกเราไปสักหมื่นๆปีนะงับป๋ม (เทียนไข)