หน้าแรก เว็บบอร์ด

สั่งพิมพ์

อวยพร เว็บโซดาซ่า www.sodazaa.com ครบรอบ 3 ปี

โตขึ้นเเล้วน่ะตัวเอง

ฝนเองน๊า

ดีใจด้วยนะค่ะขอให้อยู่ไปนานๆๆนะค่ะ  ขอให้มีสมาชิกเพิ่มขึ้นเยอะๆๆนะ  อยู่ไปนานๆๆเรยนะ  แฮ๊ปปี่เบริ์ดเดย์จร้า

ปุ้ม

สุขสันต์วันเกิดจ้า

ยินดีด้วย

ยินด้วยน้าพลอยชอบมากเลยพลอยเข้ามาเล่นทุกวันแหละ

หนึ่ง จ่ะ

ผม ฟัง เพลง โซดาซ่าทุกวันเลย คับ

ขอไห้ พี่ๆๆ ดี เจ มี ความสูข มาก ๆๆ นะ คับ

อยู่ด้วย กัน น่าน ๆๆ นะ บะ บายๆๆๆๆ คับ จุ๊ฟๆๆๆๆๆ

สุดยอด  sodozaa ขอให้อยู่คง กะพัน5555

ชอบมากกกกกกกกกกกกกกกกกก

Sodazaa fanclub

Happy Brith  day 3  years  Soadazaa  I  hope  to  see  this  website  stay  here  a  long  time.  and  I  wish  every  body  meeting  here  evrey  days.

รวยยยยยยยยยยยยยย

ขอให้โซดาซ่าอยู่คู่เมืองไทยตลอดไปตราบนานเท่านาน จนโลกแตกเลย   อิอิ
happy happy กันถ้วนหน้า

อันจัง

เปิดคอมเล่นทีรัย เปนต้องเข้าเว็บนี้ทู้กกกที

ชอบ ที่มีภาพแปลกๆมาให้ดูอ่ะค่ะ

ยังงัยก็ขอให้พัฒนาเว็บต่อไปเรื่อยๆๆนะค่ะ