หน้าแรก เว็บบอร์ด

สั่งพิมพ์

อวยพร เว็บโซดาซ่า www.sodazaa.com ครบรอบ 3 ปี

1

ห้อง เพื่อนสนิทเข้าไม่ได้ คะ     

*-*

ในวาระครบ 3 ปีแล้วก็ขอหั้ย
sodazaa อยู่ไปนาน ๆ

*-*

ขอให้ประสบความสำเร็จยิ่งขึ้นๆ

และทำเวปดีดีแบบนี้ให้ดูตลอดไปนะจ๊ะ

ก็ขอไห้เปิดเพลงเพราะๆๆๆทุกๆๆๆวันนะ
ขอของbodyslamบ่อยย

เด็กฉะเชิงเทรา

โอมมะรึกกะตึง มะรุง กะตัง  

มีตังใช้อิรุงตุงนังเลยนะกั๊บ  SODAZAA

แล้วอย่าลืม...............................................แบ่งตังกันใช้บ้างนิ

HAPPY BIRTHDAY SODAZAA 3 ขวบแร้วหรา

ยินดีด้วยนะค่ะ ขอให้ Sodazaa มีแต่ความสนุก และ สิ่งที่ดีๆๆ ให้กับเราตลอดไป อยู่กับเรานานๆรุยน๊า... ~ เต้าหู้วุ้นเส้นค๊า ~: ..

ยินดีด้วย

ขอให้อยู่กับเราไปนาน ๆ มีข่าวอะไรใหม่ ๆ มานำเสนอ

Happy Birth day to sodazaa.com

ขอให้มีความสุขให้จัดและสรรหาสารดีๆมาฝากแฟนๆของโซดาซ่า ตลอดไปนะ   

ยินดีด้วยนะคะ  Acplam

เอ

ยินดีด้วยนะครับพวกเราขอให้โซดาอยู่ไปนานๆนะครับ

ขอให้โซดาซ่าอยู่กับเราไปนานๆนะเรารักโซดาซ่านะค่ะ