หน้าแรก เว็บบอร์ด

สั่งพิมพ์

อวยพร เว็บโซดาซ่า www.sodazaa.com ครบรอบ 3 ปี

ผม นัฐวุธ วิมลพันธุ์

ผม ชอบ เว็บ sodazaa มากงับ สาระเยอะ +มีเพลง ด้วย ชอบ ที่1 เลยครับ
ผมเข้าดู ทุกวัน ครับ ขอให้ มีแบบนี้ ตลอดไปเลยครับ ขอบคุณคับ

ชอบดโซดา

ขอหั้ยโซดายืนยาวหมื่นๆๆปีค่ะ

ส่งความสุข

สุขสันต์วันเกิด ขอให้รวยๆๆๆๆๆ

เบน

มึงเป็นไรวะสัส

happy ๆ

อยู่ด้วยกันน้าน...นาน..เปิดเพลงเพราะๆ...ให้เราฟังอย่างนี้ตลอดไปนะค๊ะ

อวยพร

ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเลยครับ

ขอให้อยู่กับเราไปนานๆๆๆๆๆนะคร้าบ

...

ขอหั้ยมีความสุข
จาก....เดก ชร

สุขสันต์วันเกิด

ยินดีด้วยนะ  ขอให้โซดาซ่าดอตคอมอยู่ไปนานๆๆๆๆๆๆๆนะคับ.....แอ๊ปปี้เบิร์ดเดย์....คับ

อวยพรวันครบรอยจ๊ะ

ขอให้โซดาซ่า จงอยู่กับพวกเราไปนานๆ นะจ๊ะ และขอบคุณโซดาซ่ามากมายที่ให้ความสุขกับทุกคนค่ะ

คนสวย

ยินดีด้วยนะค่ะ ขอให้อยู่กะเราไปนาน นาน นะ เว็บนี้สนุกมากๆ เลย