หน้าแรก เว็บบอร์ด

สั่งพิมพ์

อวยพร เว็บโซดาซ่า www.sodazaa.com ครบรอบ 3 ปี

<<<OoOมะมิ้นท์...มาแว้วOoO>>>

3 ปีที่อยู่กับพวกเรามา สนุกมากมายเลยค่า อยู่กับพวกเราตลอดไปนะคะ SODAZAA

l3eer

+ ขอให้เวปโซดานี้มีแต่คนเข้าชมให้ดังไปทั้งประเทศไทย ขอให้ทีมงานมีความสุขมากๆนะคร๊าบ..........  จาก คนเข้าเวปประจำ

-เพคุง-

หุฟๆๆ สิง  อยู่เวป นี มา ได้ ปี 1 ระ และ จะสิงต่อ ไป เพราะ มีเพือนเยอะ ดีอะนะฮะ  ขอไห้  
  อย่า ไป นานๆๆ นะฮะ  แล้ว ไห้ ความ สุข กับ พวก เรา  แล้ว ก็ มีสามชิก เยอะๆๆ  ดีเจ หน้าไหม่ๆๆ ก็ ขอไห้มี มาเรือยๆๆ
มีแค่ นิ ระ  รัก ทุกคน สาว โซดาซ่า ฮะ

คนเท่เข้ามาบ่อยๆ

ก้อขอหั้ยเว็บนี้อยู่ปายนานๆนะคร่า แระก้อปรับปรุงเว็บ
หั้ยดียิ่งขึ้นๆนะ

.

.

.

.

3 ขวบ แล้ว โตนานๆ โตเรื่อยๆ อยู่ไปนานๆ เลยนะ

.

^^~

โซดาซ่า ขอให้อยู่นานๆมีคนเข้าเรื่อยๆนะครับเพลงเพราะข้อมูลดีแจ่มสุดๆ