หน้าแรก เว็บบอร์ด

สั่งพิมพ์

แด่...วีรบุรุษแห่งบันนังสตา ร.ต.ต.กฤตติกุล บุญลือ

ผมขอแสดงความเสียใจด้วยน่ะคับ

ต้องขอแสดงความเสียใจกับญาติๆของหมวดตี้ด้วยครับ และก็ขอให้หมวดตี้จงไปสู่สุขติ คนดีๆไม่น่าที่จะต้องด่วนจากไปเลยจริงๆ  หมวดตี้เป็นบุคคลที่หาได้อยากจริงๆครับ นับถิอเลยครับ

แด่เธอผู้เสียสละ

ยิ่งได้อ่านช้อความ ยิ่งรู้สึกรัก
ขอให้หลับให้สบายนะหมวดตี้

ขอให้หมวดตี้ไปสุ่สุขติ

กังหัน

น่าจะส่ง อ้าย นพดล อุจจะระ  และก็อ้ายเหลิม ลงไปรับลูกปืน โจรใต้แทนหมวดตี้

รักประเทศไทย

ขอแสดงความเสียใจด้วยค่ะ

เสียใจด้วยนะค้รากับครอบครัวพี่เค้าอย่างที่พี่เค้าเขียนไว้ก้อถูกอีกอ่ะค้ราพ่อหนูก้อเป็นทหารอ่ะคนที่ไม่ด้ายลงไปอยู่ไม่รู้รอกว่ามานเป็นยังงายอ่ะ

คนไทยด้วยกัน.....

อยากจะรู้ว่า เหตุการ์น..อย่างนี้เมื่อไหร่มัน จะจบลงสะที่....

สงสารพวกพี่ๆเค้า ที่ไม่ได้ทำไรผิด....มาพรากเค้าไปจากคนที่รัก...

ข้อให้พี่ตี้ไปสู้สุขคติครับ....

ช่วยกันสิ

นี่แหละเรื่องที่น่าบอกต่อ สรรเสริญ ออกทีวีทุกวันให้ประชาชารับรู้

ไม่ใช่บอกต่อแต่เรื่องขับไล่ไปมา แล้วอ้างว่ารักชาติ

คนไทยผู้กล้าหาญ อย่าให้ท่านต้องเสียสละ โดยมีแค่คนบางกลุ่มที่รับรู้และเสียใจ รวมทั้งสำนึกรักชาติ

ต้องให้เรื่องของท่าน ทำให้ทุกๆคน ในชาติหันมาช่วยกันมากกว่านี้

ชิง

คุณคือวีรบุรุษในใจผม   แต่จะต้องตายอีกสักกี่คนมันถึงพอใจ