หน้าแรก เว็บบอร์ด

สั่งพิมพ์

แด่...วีรบุรุษแห่งบันนังสตา ร.ต.ต.กฤตติกุล บุญลือ

เสียดายคนดีๆ

ขอให้สู่สุขคติ เกิดชาติหน้าขอให้มีอายุมั่นขวัญยืน  ความดี ความรักชาติ จะอยู่คู่กับหมวดตี้ตลอดไป

BeaU

เสียใจด้วยจริงๆนะคะ  อ่านละพูดอะไรไม่ออกละ  มันจุกอกมาก  ขอให้หลับให้สบายนะคะ

คิดถึง

เมื่อไม่กี่วันมานี้เรายังคุยกันอยู่เลยเราเสียใจมากที่นันนั้นเราคุยกะตี๋ไม่มากพอ..ดาขอโทษ  ตี๋ได้ยินไหมว่าดาขอโทษ

คนรักชาติเหมือนกัน

ขอให้ หมวดตี้ไปอยู่ภพใหม่ที่เลิศเลอสวยงาม  หลับให้สบาย
อ่านเนื้อความต่างๆ แล้ว  พี่เสียน้ำตาให้คุณและอดใจที่จะแสดงความคิดเห็นมาด้วยไม่ได้

คนเจียงฮาย

ปกครองได้ไม่รู้กี่สิบจังหวัด มีท่านแค่ 3 จังหวัดเองหรอ ทำไม่ปกครองอยากหล่ะ  การศึกษาก็ส่งเสริมแต่ก็ทำลาย เงินงบประมาณเสียหายเพื่อท่าน หรือว่าท่านกิงสะดอ  ช่วยกันหน่อย ความสงบท่านคงหาได้นะ ถ้าหาเจอ
     .......แสดงความเสียใจกับผู้ที่ปฏิบัติหน้าที่แล้วจากไปแบบไม่มีวันกลับ.......ร่วมไวอาลัย ท่านคือวีรบุรุษ

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของ  หมวดตี้ และก็ขอให้หมวดตี้  ไปสู่สุคติ
อยากให้คนไทยทุกคนรักกัน

สายเลือดตำรวจไทย

ขอให้ผู้หมวดไปสู่สุขติ หลับให้สบายนะครับ  (ผมขอประนามไอ้พวกผู้ก่อการไม่สงบในภาคใต้ให้มันไม่ได้ผุดไม่ได้เกิดเมื่อมันตายไป)  แล้วผมจะตั้งใจสอบให้ติดตำรวจ ทหาร ให้ได้ครับ

แนน

ขอยกนิ้วให้กับผู้เสียสละแก่ชาติบ้านเมือง คุณเป็นคนเท่ที่สุดค่ะ ขอให้ดวงวิญญานไปสู่สุขตินะค่ะ

หลับเถิดทหารกล้า  พวกเราแนวหลังทุกคนภูมิใจในตัวท่านและความเสียสละอันยิ่งใหญ่  ขอแสดงความเสียใจกับการสูญเสียของครอบครัวนักสู้ผู้ยิ่งใหญ่

ผมคนไทยใจต้องสู้คับปม