หน้าแรก เว็บบอร์ด

สั่งพิมพ์

"พาวเวอร์ แพท" เผยชีวิตหลังกรงขัง กับความหวัง ว่าสักวันต้องได้ออกมากอด

ออกมาเร็วๆนะคร่า ชอบพี่แพทมากรุยอ่ะคร่า

pink

คนเราย่อมทำอะไรผิดมั่ง ไม่มีใครทำถูกไปซะทูกอย่างหรอก สู้ต่อไปน่ะ
ถือเสียว่านี่คือบทเรียน ถึงราคาไม่แพงแต่ก็ต้องแรกด้วยชีวิต ไม่มีอะไรดีไปกว่าการทำความดีหรอก ทำผิดแล้วสำนึกก็ดีแล้ว วันหนึ่งอาจจะเห็นแพทมาร้องเพลงให้ฟังก็ได้ เรายังรอคุณอยู่ ....................แพท

เป็นกำลังใจให้

..เป็นกำลังใจให้นะ..ผิดแล้วแก้..น่ายกย่อง..ยังไงก็ใช้ชีวิตให้มีประโยชน์และให้เป็นประโยชน์ ตลอดเวลานะ..เชื่อว่า การทำดี..ต้องได้ดีตอบแทน..จริงจริง..

ล ด  น้ำ ห นัก ล  ด ค ว าม อ้ ว น กำ จั ดไ ข มั นส่วนเกิน ด้วยโ ป ร เเก ร ม อ า ห า ร วิธีง่ายๆที่ทำได้ที่บ้าน

++  ปลอดภัยไม่ใช่ยา  ผ่านอย.รับรองความปลอดภัยตามหลักการเเพทย์มากกว่า 65 ประเทศ ++
     ++  ลดได้ 3-5 กก./ด., 5-10 กก./3ด.  ++
     ++ ไม่ต้องทนหิว ไม่ต้องอ ด อาหาร สุขภาพโดยรวมดีขึ้น  ++
     ++  ช่วยให้คนที่มีปัญหาระบบขับถ่ายปรับร่างกายมาถ่ายได้เป็นปกติทุกวัน  ++
     ++  กำจัดไ ขมันส่วนเกิน หน้าท้อง ต้นเเขน ต้นขา ล ด น้ำ ห นักเเล้ว ป้องกันปัญหาระยะยาว ไม่กลับมาอ้ ว นอีก  ++
     ++  รับประกันความพอใจ ไม่เห็นผลยินดีคืนเงินเต็มจำนวนภายใน 30 วัน  ++
     ++  มีเจ้าหน้าที่มืออาชีพดูเเลให้คำปรึกษาเเนะนำตลอดการเข้าโป ร เเ กรม  ++

สนใจจริงจังดูข้อมูลเพิ่มเติม  --->>>    doodee.coolpage.biz <<-----

ศู้ต่อนะ

คนที่ทำผิดแล้วรู้สึกสำนึกผิดน่ายกหย่องมากกว่าคนที่คอยทับทนคนอื่นซะอีกนะ

ขอเป็นกำลังใจ

สู้   ต่อไปนะค่ะเป็นกำลังใจให้ค่ะพี่แพท

สายเกินไปจริงๆ

มันสายแล้วละครับ ตอนนี้ทำได้ก็แค่ กลับตัวเป็นคนดีเท่านั้นไม่คิดทำความผิดอีก
แค่คิดมันก็คิดแล้ว

o k

เรื่องมันสมควร

เป็นกำลังใจให้คุณตลอดไป สู้ไว้นะค่ะ

ล ด  น้ำ ห นัก ล  ด ค ว าม อ้ ว น กำ จั ดไ ข มั นส่วนเกิน ด้วยโ ป ร เเก ร ม อ า ห า ร วิธีง่ายๆที่ทำได้ที่บ้าน

++  ปลอดภัยไม่ใช่ยา  ผ่านอย.รับรองความปลอดภัยตามหลักการเเพทย์มากกว่า 65 ประเทศ ++
     ++  ลดได้ 3-5 กก./ด., 5-10 กก./3ด.  ++
     ++ ไม่ต้องทนหิว ไม่ต้องอ ด อาหาร สุขภาพโดยรวมดีขึ้น  ++
     ++  ช่วยให้คนที่มีปัญหาระบบขับถ่ายปรับร่างกายมาถ่ายได้เป็นปกติทุกวัน  ++
     ++  กำจัดไ ขมันส่วนเกิน หน้าท้อง ต้นเเขน ต้นขา ล ด น้ำ ห นักเเล้ว ป้องกันปัญหาระยะยาว ไม่กลับมาอ้ ว นอีก  ++
     ++  รับประกันความพอใจ ไม่เห็นผลยินดีคืนเงินเต็มจำนวนภายใน 30 วัน  ++
     ++  มีเจ้าหน้าที่มืออาชีพดูเเลให้คำปรึกษาเเนะนำตลอดการเข้าโป ร เเ กรม  ++

สนใจจริงจังดูข้อมูลเพิ่มเติม  --->>>    doodee.coolpage.biz <<-----