หน้าแรก เว็บบอร์ด

สั่งพิมพ์

ผมเจอ พระเทพ บนรถไฟฟ้าใต้ดิน .. เรื่องไม่น่าเชื่อ แต่เป็นจริง

1458

ผมว่าถ้าตัวผมเองเจอคงทำไรไม่ถูกเหมือนกัน

ขอพระองค์ ทรงพระเจริญ

อ่านเรื่องของคุณแล้ว ขนลุกอย่างบอกไม่ถูก

อิจฉามากเลยคับ แต่ถ้าเป็นไอ่พวกนี้มันจะรู้สึยังไง

อิจฉามากเลยคับ เปนผมคงปลื้มทั้งชีวิต เล่าให้ทุกคนฟังไม่มีเบื่อ แต่ถ้าเปนคนกลุ่มนี้ลอง ไปอ่านพฤติกรรมมัน ดูคับ ต่างกันราวฟ้ากลับดินจริงๆ
http://forum.sodazaa.com/viewthread.php?tid=314
ปล.แต่อย่ามาตอบกระทู้นี้นะคับ ให้เป็นกระทู้เปน ที่ปลาบปลื้มอย่างเดียวพอคับ

รักพระองค์ท่าน

เเต่เคยเห็นมีคนมาเล่าเเล้วคน1นะครับเเต่เวปอะไรไม่รู้จำไม่ได้ เค้าก็เห็นเเบบเดียวกะคุณล่ะครับ พระเทพท่านช่างประเสริฐ ท่านคงกลัวประชาชนจะเดือดร้อนเพราะถ้าเสด็จไปทางรถยนต์ก็ต้องปิดถนน   จงทรงพระเจริญ    จงทรงพระเจริญ    จงทรงพระเจริญ

ตอบกลับโพสของ 1# ozone

นับว่าเป็นวาสนาที่สุดแล้วค่ะ...
ต้องจดจำ...ความรู้สึกที่ดีๆ นี้ตราบนานเท่านาน

ขอให้พระองค์ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน....น่าตื่นเต้นแทนคุณจริงๆนะ

อยากเป็นคุณในตอนนั้นมาก ผมเกิดมายังไม่เคยเห็นเลย ทุกๆพระองค์ ขอให้ทุกๆพระองค์ ทรงพระเจริญ

เด็กดอย

ผมอ่านแล้วยังรู้สึกดีใจแทนเลยคุณนี่โชคดีจิงๆ                       ขอพระองค์ทรงพระเจริญ

ทรงพระเจริย