หน้าแรก เว็บบอร์ด

สั่งพิมพ์

ผมเจอ พระเทพ บนรถไฟฟ้าใต้ดิน .. เรื่องไม่น่าเชื่อ แต่เป็นจริง

55555555

ไม่รู้----------*-*

ด้วยความเคารพ

ขอให้พระองค์ทรงพระเจริญ

เป็นมิ่งขวัญของประชาชนตลอดไป

L

ตายก็ไม่เสียชาติเกิดแล้วครับ

อิจฉาอ่ะ เราอยากเจอเเบบนั้นบ้าง ทรงพระเจริญ

โอ้ได้อ่านแล้ว  ปลื้มแทนจริงๆๆนะจร้า

ดีใจด้วยนะคะ

1ใน70 ล้าน

คุณโชคดีมาก และที่ดีที่สุดคือ คุณไม่ได้คิดว่าผู้หญิงข้างหน้าเป็นใคร
แต่คุณก็ลุกให้นั่ง โดยมีรู้ว่าเป็นท่าน คุณคือคนที่โชคดี และคุณคือคนดี

สุดยอดดดดดดดดดดดด !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
1458

อิจฉาจัง

เพราะคุณคนต่างจังหวัด (คนใต้) มีน้ำใจลุกให้สตรีนั่งโดยไม่ได้มองว่าสตรีผู้นั้นเป็นใคร คุณจึงมีบุญขนาดนี้

*** เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ ***