หน้าแรก เว็บบอร์ด

สั่งพิมพ์

แบบสำรวจเว็บไซต์ sodazaa.com เป็นแนวในการพัฒนาเว็บ

จัดลำดับ เพลงไทย กับ สากล ที่ได้รับความนิยม และ LIST ที่กำงลังเล่นอยุ่

everything is perfect

โปรดอ่านด้วยครับ

ปลอยโหลดยากจังครับ และเล่นเว็ปอืนๆเล่นง่าย ช่วยแก้ไขด้วยครับผมสอบเว็ป บิต มากเลยว่าผมชอบปลอยโหลดอยู่แล้ว

ery

อยากให้มีเพลงสากลใหม่ด้วยอ่ะค่ะ

.

.

แบบสำรวจเว็บไซต์ sodazaa.com เป็นแนวในการพัฒนาเว็บ

ผมอยากให้มีlistบอกชื่อเพลงที่กำลังเล่นอยู่ด้วยอ่ะครับ
วิธีการใช้งานคบคู่กับการนำเสนอโปรแกรมพอเคร่าๆๆเพื่อเป็นใบเบิกทางต่อไป
ส่วนอื่นทีมีใน veb  คิว่าดีอยู่แล้วครับ
ขอบคุณครับที่ให้โอกาศแสดงความคิดเห็นแต่อย่าหมือนคนบางคนนะครับเสนอได้แต่ไม่ทำตาม

ผมอยากให้มีlistบอกชื่อเพลงที่กำลังเล่นอยู่ด้วยอ่ะครับ
วิธีการใช้งานคบคู่กับการนำเสนอโปรแกรมพอเคร่าๆๆเพื่อเป็นใบเบิกทางต่อไป
ส่วนอื่นทีมีใน veb  คิว่าดีอยู่แล้วครับ
ขอบคุณครับที่ให้โอกาศแสดงความคิดเห็นแต่อย่าหมือนคนบางคนนะครับเสนอได้แต่ไม่ทำตาม

อือ...อยากให้มีอารายใหม่อ่ะนะ
แต่ตอนนี้ก็ดีอ่ะ
อ้อ...อยากให้ลงข่าวเยอะๆอ่ะ

ยัง งง การใช้มากน่าจะปรับเปลียนใช้เข้าใจง่ายกว้านี้ เช่นมีจุดรวมหน้าหลักเป็นต้น