หน้าแรก เว็บบอร์ด

สั่งพิมพ์

"นศ.โดนลงแขก คาชุด นศ."

sumooo

แร่มมม..เลยยย..

หนุ่มขี้เหงา

ถูกในม๊าก   เอ้าเฮ

ชอบ ๆ

เก่งงงงงจางเยย นี่แหละคนไทย

น่าสงเสริมจริงๆๆ

jojo

เหมือน จะโดน ดัก นะ เรา 5555555++++++

น่ารักจังเลย

kangrang

พวกเรามาเข้าชมรมคนเฝ้าระวังน้ำหนักตัวเเห่งชาติกันเถอะ
  อันนี้เป็นภาวะฉุกเฉิน!!เร่งด่วน!!ต้องรีบจัดการเเก้ไขนะ
ไม่งั้นมันอาจทำให้เราเสี่ยงเป็นโรค เส้นเลือดหัวใจตีบ ความดัน เบาหวาน มะเร็ง  
โดยเฉพาะคนที่ อ้วน ลงพุง มีความเสี่ยงสูงกว่าคนปกติทั่วไป
  รีบมาเเก้ไขที่นี่ก่อนสายเกินไป wow.better.ws ด่วน!!! ช้าอด...หมดสิทธิ์ป้องกันนะ  

ขอไปร่วมด้วยได้มั๊ยครับ

7

บ้าบ้าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
นึกว่าอะไร