หน้าแรก เว็บบอร์ด

สั่งพิมพ์

คำศัพท์ที่ใช้ในการจีบสาว

คำศัพท์ที่ใช้ในการจีบสาว

สวัสดีค่ะ สำหรับวันนี้ก็ตั้งใจว่าจะเขียนบลอคนี้นานแล้วค่ะ แต่ไม่สามารถรวบรวมความคิดได้สักที เคยเขียนไว้ใน blog ส่วนตัวแล้วครั้งหนึ่ง วันนี้ก็เลยปรับปรุงและเขียนเนื้อหาใหม่ๆเพิ่มนะคะ

อย่างที่เคยเล่าให้ฟังค่ะ เราไปเจอหนังสือเล่มหนึ่ง ชื่อ คู่มือจีบสาว มี 2 เล่ม ซึ่งเป็นหนังสือที่อ่านสนุกมากค่ะ และทำให้เรารู้เทคนิคหลายอย่างมากมาย อย่างที่เราบอกคือ การทำให้ใครหลงรักคุณได้นี่ มันเป็นศาสตร์เดียวกับการสร้างแบรนด์เลยค่ะ ทั้งนี้หนังสือดอนฮวน มันเป็นเทคนิคของผู้ชายที่ใช้จีบสาว บางอย่างผู้หญิงก็ไม่สามารถใช้ได้ วันนี้เราจะมาเล่าให้ฟังค่ะ

คำศัพท์ ดอนฮวน
IDM