หน้าแรก เว็บบอร์ด

สั่งพิมพ์

เสื้อผ้าใช้เกิน 2 ปี ผมทิ้ง พุ่มเฟือยไหม

เสื้อผ้าใช้เกิน 2 ปี ผมทิ้ง พุ่มเฟือยไหม

ผมใส่จนคุ้ม คอปกเริ่มเปื่อย สีซีด ผมทิ้งไปประมาณ 12 ชุด กางเกง 2 ตัว ซื้อมาประมาณตัวละ 150 - 400 บาท บางตัวทำผ้าเช็ดพื้น
คือถ้าไม่ทิ้งก็ไม่อยากเอามาใส่อ่าครับ มันเก่ามาก ยิ่งซักยิ่งเก่าเลยครับ งงว่าผงซักฟอกและแดดกัดหรอครับ

ถ้าอยากให้นานขึ้น 3 ปี อย่างอิชั้นก็ใช้ผงซักฟอกโอโมเลยจ้า เป็นแฟบที่ใช้มานานตั้งแต่รุ่นแม่จ้า
ขาวโอโมจริงๆ แล้วก็ไม่ซีดง่ายๆด้วย