หน้าแรก เว็บบอร์ด

สั่งพิมพ์

ชมพู่"เมิน!โดนแฟนคลับ"แพนเค้ก"เขียนกระทู้ด่า

ชมพู่"เมิน!โดนแฟนคลับ"แพนเค้ก"เขียนกระทู้ด่า

ชมพู่-อารยา

เรียกได้ว่าพอย้ายช่องงานก็ล้นมือเลยทีเดียวแต่ล่าสุด ชมพู่-อารยา ก็ต้องตกเป็นกระแสโดนเม้าท์ว่าบรรดาแฟนคลับ "แพนเค้ก-เขมนิจ จามิกรณ์" เขียนกระทู้เปรียบเทียบ เมื่อครั้งสาวชมพู่โดนผู้จัดงานออกมาตอบโต้เรื่องค่าตัวในงานจังหวัดหนึ่ง ซึ่งมีการเปรียบเทียบแพนเค้กว่าไม่เรื่องมากน่ารักไม่เหมือนกับสาวชมพู่ที่ไม่น่ารัก แถมเรื่องมาก …

ละครไฟโชนแสงใกล้จะฉายหรือยัง "ชมไม่แน่ใจไม่ทราบค่ะ แต่เพิ่งจะถ่ายไปได้นิดเดียวเอง เพราะถ่ายค่อนข้างยาก เพราะว่ามันเป็นแฝด"

เห็นว่างานหนักจนไม่ค่อยจะมีเวลาได้พัก "จริง ๆ ก็ไม่ค่อยเท่าไหร่ค่ะ ยังไหวอยู่ จริง ๆ ก็ยังคงมีเวลาได้ทำอะไรเป็นส่วนตัวบ้างได้ไปออกกำลังกายบ้าง ไปช้อปปิ้งบ้างยังพอมีค่ะ"

มีแฟนคลับของแพนเค้กเขียนกระทู้มาว่าเราประมาณเปรียบเทียบกัน "ยังไม่ได้อ่านเลยค่ะพี่ ยังไม่ได้เห็นเหมือนกัน"

มีความคิดเห็นอย่างไรบ้าง "ก็จริง ๆ คือเรื่องของพวกกระทู้พวกอินเตอร์เน็ท มันก็มีเป็นพื้นที่ ที่คนจะไปแสดงความคิดเห็นอยู่แล้ว เพราะฉะนั้นทุกคนก็มีอิสระที่จะแสดงความคิดเห็น เพราะว่าเราอยู่ในประเทศที่เป็นประชาธิปไตยก็ต้องเคารพในความคิดของแต่ละคนเขา"

รู้สึกโกรธบ้างหรือเปล่า "ก็อย่างที่บอกแหละคนเรามีสิทธิ์ที่จะแสดงความคิดเห็น"

แล้วไม่กลัวจะมีปัญหากับแพนเค้กหรือเปล่า "โอ้ย!ไม่มีหรอกน้องเขาน่ารัก" ชมพู่กล่าว

"แพนเค้ก-เขมนิจ จามิกรณ์"

น่ารัด จังว่ะ

สวย+สวย= ตีกันเอง

ขอบคุณครับที่ส่งโฟส

กำ แฟนคลับ จะตีกันทำไมนะ

ขอบคุณครับที่ส่งมาให้ดู เรื่องธรรมดาของโลก