หน้าแรก เว็บบอร์ด

สั่งพิมพ์

ลดน้ำหนักด้วยเฝือก! ฮิตทั่วแดนแซมบ้า

ลดน้ำหนักด้วยเฝือก! ฮิตทั่วแดนแซมบ้า

อนาโนวา - สาวแซมบ้ากำลังเห่อวิธีลดน้ำหนักแบบใหม่ ที่พอกส่วนที่ไม่มีไขมันไม่พึงประสงค์ด้วยเฝือกปูน ได้ข่าวมาว่าวิธีนี้ลดเซลลูไลต์และลดน้ำหนักได้ผล ชนิดที่ว่าแฟรนไชส์สถานเสริมความงามต้นตำรับ ระบาดจากบราซิลเข้าชิลีแล้ว

การลดน้ำหนักแบบกิ๊บเก๋นี้ ประกอบด้วยการฉาบปูนทำเฝือก เข้าที่อวัยวะส่วนที่คนไข้ต้องการลด ซึ่งเฝือกชนิดพิเศษนี้ แม้ดูเผิน ๆ จะเหมือนกับเฝือกที่ใช้กันตามโรงพยาบาล แต่จริง ๆ แล้วมีส่วนผสมที่ทำจากสมุนไพร บวกกับเชื้อรา และส่วนผสมลับบางอย่าง

มาเรีย คอนทรีราส ผู้คิดค้นวิธีนี้บอกว่า คนไข้ต้องอยู่ในเฝือกราว 30 นาที ในนั้นจะค่อนข้างอุ่น ทำให้ช่วยลดเซลลูไลท์ และลดน้ำหนักได้ ที่สำคัญเธอบอกว่า ใครสนใจจะทำเฝือกที่หน้าก็ยังไหว

สถานเสริมความงามด้วยเฝือก เปิดตัวครั้งแรกที่บราซิล และล่าสุดร้านสาขาก็แพร่ระบาดไปทั่ว จนลามเข้าไปถึงเพื่อนบ้านอย่างชิลีแล้ว

ขอบคุณครับที่เอาสิ่งดีๆมาบอก

น่าสนใจมากเลย ต้องลอง อิอิ

ขอบคุณครับที่เอามาฝากกัน

ขอบคุณครับที่เอามาฝากกัน

ใจจ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ถ้าที่ไทยมีบ้าง แฟนผมคงไปคนแรก 55555555555555