หน้าแรก เว็บบอร์ด

สั่งพิมพ์

ตะลึง! นางแบบโชว์หวิว ใช้ธงชาติคลุมตัว

ทำได้ไง้

แล้วคิดว่าคนไทยจะคิดยังไงแล้วคนที่คิดออกมาทำได้ไงไอพวกโง้ทั้งคนถ่ายภาพและคนกระทำอีกระหรี่

ควาย

ไม่มีจันยาบรรณไอพวกเฮงซวยไม่มีหัวคิด

เลวจิงๆ

เทอนี่มันธงชาติไทยนะไม่ใช่ชุดที่นาจะเอามาใส่นะ  ขอให้มิงไม่เจริญ๛

Atlansza

ขอ โทษ นะ ครับ คุณ เป็น คน ไทย ทำ ไม ทำ เช่น นี้ ละ ครับ พ่อ แม่ คุณ ไม่ ได้ บอก มั้ง หรอ ว่า ธงชาติ ไทย ของ เรา นี่ มัน เป็น สิ่ง บ่ง บอก ถึง ทุกสิ่ง ทุก อย่าง ที่ เป็น ของ ชาติ นะ ครับ แล้ว เอา มา ทำ แบบ นี่ แล้ว คุณ น่า จะ คึด มั้ง ไอ่ คน ถ่าย นี่ เอา ไร คึด หรอ เอา หัว นิว ไร คึด นี่ แม้ง ระยำ สุดๆๆ ไม่ รู้ จะ บอก ไง เรื่อง กด อีก อย่าง  ไม เบา มากๆๆ นี่ มัน เป็น ของ ประ จำ ชาติ นะ ครับ น่า จะ มี บท ลง โทษ ที่ แรงๆๆ นะ จะ ได้ เป้น ตัว อย่าง ให้ แก่ คน อื่น ที่ คึด จะ ทำ อีก และ ถ้า บท ลง โทษ เบา อย่าง นี้ ใคร เค้า จะ ไป กลัว ละ ครับ ปรับ สูง สุด 500 บาท โดน จับ เรื่อง ใบขับ ขี่ ยัง แพง กว่า อีก นะ

วัยรุ่น

ทำได้ไงว่ะไม่มีการศืกษาหรอ

อีเวร อีห่า อีควายมีความคิดมั้งดิ

ธงมีไว้เคารพไม่ได้มีไว้ย่ำยีอย่างนี้มึงคนไทยหรือเปล่า

น๊ะ น๊ะ

อี้เฮี้ย ไอ้สัตว์ ไปตายซะ

เลวจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ธงชาติเป็นของสูง นะโว้ย

น่าจะให้ติดคุกทั้ง นางแบบ และตากล้องด้วย55555555555555 คิดได้ไงนี่ น่าทุเรศจริงๆๆๆ เหมือนพวกไม่มีการศึกษาเลย เราคิดว่าพวกที่เขาไม่มีการศึกษายังดีกว่าอีกเขาคงไม่ทำแบบนี้เเน่ๆๆ