หน้าแรก เว็บบอร์ด

สั่งพิมพ์

เล่นเกมกันนน

FDF

ไม่ใช่ครับ
เป็นคนธรรมดา
แล้วคนต่อไป สวย หรือ หล่อ ไหม อะ

มีคนชมว่าหล่ออะครับ
คิดว่าผมน่าจะหล่อนะครับ
คนต่อไป เรียนเก่งหรือเปล่าครับ

จา พนม

ข้าไม่เคยเรียน แต่ข้ามาตามหาช้าง ช้างตูอยู่ไหน
คนต่อไปเห็นช้างข้าไหม

[ แก้ไขล่าสุด LoveErika เมื่อ 2008-11-14 13:32 ]

เหน  เหน   ช้างวิ่งไปนู้นนนนนนนนนนนนนแล้ว
คนต่อไป มีแฟนกี่คนอะ

เอฟ

เป็นพันธมิตรค่ะอย่าเกียดนู่เรย
คนต่อไปกินขี้หมากับกินขี้แมวกินขี้ไรค่ะ
จ๊วฟๆ

เอฟ

อ๊ากลืมอ่านหน้าสอง อยากมีหลายคนแต่มีคนเดียว
คนต่อไปให้กินขี้หมากับกินขี้แมวกินขี้ไรค่ะ
จ๊วฟๆ

ก็คงจาไม่กินเลยอะค่ะ  เอาไว้ไห้คนต่อไปกิน

แระคนต่อไปชอบ เพดดีกรีปะคะ อิอิ

มะหร่อย วิสกัส ดีกว่า
คนต่อไป กินด้วยกันป่ะ

เอฟฟี่

ไม่เปงรัยอ่ะค๊าพอดีไม่ชอบกินอาหารหมาแต่ชอบกินขี้วัวสดๆ
คนต่อไปล๊าชอบเหมือนนู่มั้ยค๊า ....ขี้วัวสด&แห้ง.....