หน้าแรก เว็บบอร์ด

สั่งพิมพ์

ลงทุน WWF,หารายได้WWF, สมัคร world wide found corporation จ่ายจริงไหม คืออะไร

ลงทุน WWF,หารายได้WWF, สมัคร world wide found corporation จ่ายจริงไหม คืออะไร

พอดีผมไปเจอธุรกิจนี้มาศึกษาข้อมูลมาซักพักแล้ว
เลยอยากถามว่าธุรกิจนี้มันจ่ายยังไงแบบไหน
ทำไมเงินลงทุนน้อยแค่6420บาทกลายเป็นเงิน 2ล้านได้ภายใน1-2ปีเศษๆๆ แล้วถ้าเรารอ1-2ปีเศษๆๆจะได้จิงมัย 2ล้าน. เห็นเค้าบอกมาว่า

wwf.ต้องการฐานข้อมูลส่วนบุคคล(ดาต้าเบสส์)แบบเดียวกันกับที่เฟสบุ๊ค,ไลน์ได้ไปจากพวกเราตอนที่พวกเราสมัครขอเข้าใช้บริการครับเราเคยสงสัยกันไหมครับว่าทำไมทั้งเฟสบุ๊ค,และไลน์ถึงใจดีให้เราใช้บริการของเขาฟรีๆเราเสียแต่ค่าเน็ตเท่านั้น. เป็นเพราะว่าตอนเรากดตกลงยอมรับเงื่อนไขนั้นเขาได้เอาฐานข้อมูลของเราไปเป็นประโยชน์ทำให้ราคาหุ้นในตลาดหลักทรัพย์ของเขาราคาสูงขึ้นครับ. นี่คือความจริงที่หลายคนไม่ทราบทำไมเจ้าของเฟสบุ๊ได้อย่างรวดเร็วแค่ข้ามคืนก็ได้จากเรื่องนี้ครับที่ผมต้องอธิบายเรื่องนี้ก็เพื่อให้พวกเรามองเห็นภาพๆหนึ่งที่เราอาจจะมองไม่เห็นWwf.เป็นบริษัทที่ทำธุรกิจ. venture capital ตัวบริษัทเองได้อยู่ในตลาดหลักทรัพย์ครับ. แต่งานที่เราถนัดคือผลักดันบริษัทใดๆที่ต้องการเงินมาลงทุนเพิ่มเพื่อให้บริษัทของเขาเติบโตขึ้นซึ่งมีทางเดียวคือต้องเข้าตลาดหลักทรัพย์เท่านั้นเพราะว่าที่นั้นมีเงินทุนมหาศาลครับ
Wwf.ไม่ได้เข้าตลาดหลักทรัพย์ครับWwf.ไม่จำเป็นต้องเข้าตลาดหลักทรัพย์ครับเพราะว่าเราเป็นแหล่งทุนที่บริษัทที่ต้องการเงินทุนมาขอกู้กับเราครับโดยwwf.จะมีธนาคารเลนส์ฟิวเป็นผู้บริหารจัดการครับแผนบีที่เรากำลังทำกันอยู่นี้เกิดจากการที่LSM.มาเซ็นสัญญาให้wwf.ผลักดันเข้าตลาดหลักทรัพย์ครับwwf.จึงได้กำหนดแผนนี้ขึ้นมาโดยมุ่งเน้นเพื่อต้องการดาต้าเบสส์ครับโดยบริษัทขอค่าบริหารเว็ปแค่20เหรียญครับรายละเอียดดูได้จากโน๊ตนะครับและเจ้าหุ้นภายในที่ว่านี้จะเข้าสู่กระบวนการเพิ่มจำนวนหุ้น.บริษัท wwfcorporation.blogspot.comโดยใช้เครื่องมือที่บริษัทได้ออกแบบใว้เรียกว่ากระดานเทรดภายในมีทั้งหมด4กระดานโดยกำหนดให้ใช้เวลาตั่งแต่เริ่มต้นถึงกระดานที่4เป็นระยะเวลาไม่เกิน1ปีโดยใช้การเข้ามาสมัครของสมาชิกใหม่รวมทั้งหมด13ประเทศในตอนนี้เป็นตัวกำหนดการขยับตัวขึ้นของหุ้นภายในคือทะกๆ1แสนเหรียญจะขยับขึ้น1จุดจาก0. 2ขึ้นไปถึง0. 4สุด1กระดาน เมื่อสุดที่0. 4จำนวนหุ้นจะถูกคูณด้วย2หมายความว่าเมื่อครบ4กระดานเราจะมีหุ้นเพิ่มเป็น8000หุ้นครับและเมื่อบริษัทLSM.เข้าตลาดหลักทรัพย์เราสามารถเอาหุ้นภายในที่เราถือครองนี้ไปแลกกับหุ้นสามัญของLAM.ในอัตราส่วน1/1ครับดังนั้นเมื่อLSM.เข้าตลาดหลักทรัพย์แล้วราคาหุ้นสามัญเริ่มต้นจะเป็นราคาที่ต่ำมากครับเราคาดการณ์ว่าราคาหุ้นน่าจะอยู่ที่1เหรียญครับเพราะธุรกิจที่LSM.ทำเป็นธุรกิจการศึกษาหลักสูตรMBA.ครับโดยปกตินะครับหุ้นเมื่อเข้าตลาดหลักทรัพย์แล้วจะมีราคาขึ้นลงตามอุปสงค์อุปทานและสถานการณ์ของโลกครับแต่ไม่ว่าราคาหุ้นจะมีความผันผวนแค่ไหนราคาหุ้นจะไม่ต่ำกว่าราคาเริ่มต้นอย่างแน่นอนครับ ซึ่งผมก็ได้เข้ามาศึกษาในเว็บนี้ซักพักแล้วเพราะข้อมูลดูแล้วดเกือบจะครบทุกส่วนwww.wwfcorporation.blogspot.com และที่สำคัญมากก็คือบริษัทเจ้าของหุ้นเขาจะคอยคอนโทรนไม่ให้มีจำนวนหุ้นของเขาอยู่ในตลาดหลักทรัพย์มากเกินไปดังนั้นเมื่อเราต้องการขายหุ้นสามัญที่เราถือครองอยู่บริษัทเจ้าของหุ้นจะเข้ารับซื้อเอาใว้เองครับดังนั้นที่เรากำลังทำกันอยู่นี้ไม่ใช่มาซื้อขายหุ้นนะครับแต่เรามาลงทุนได้ผลประโยชน์จากการแนะนำซึ่งเราสามารถเก็บเงินสดเข้ากระเป๋าได้เลยถ้าเรามีพ้อยท์ไปสมัครให้กับคนที่เราแนะนำมาส่วนหุ้นที่บริษัทแถมให้จะเป็นผลประโยชน์ระยะยาวครับตามที่ผมอธิบายมาข้างต้นและแผนการตลาดนี้เป็นแผนไบนารี่ครับถึงแม้ว่าเราจะไม่ได้แนะนำใครเลยก็จะมีคนมาต่อเราเองครับเพราะแผนเป็นแบบนั้นและที่น่าตื่นเต้นมากก็คือหุ้นของเราจะเพิ่มขึ้นเรื่อยๆตามสายงานที่มีคนมาต่อเราจากพ้อยท์ที่เกิดขึ้นครับยิ่งมีคนมาต่อเรามากเราก็จะมีพ้อยท์มากและแน่นอนพ้อยท์นี้จะแปลงเป็นหุ้นให้เราครับความจริง